

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

Simu ya Upepo “SEKRETARIETI”

Simu: 255 (026) 2963652

Tovuti: www.ajira.go.tz

Barua:Pepe: katibu@ajira.go.tz



Sekretarieti ya Ajira katika
Utumishi wa Umma,
Jengo la Utumishi (UDOM) na
Eneo la Dkt. Asha Rose Migiro,
S. L. P. 2320,

DODOMA.

TANGAZO

20.01.2025

MABADILIKO YA MAHALI PA KUFANYIA USAILI WA MAHOJIANO KADA YA MWALIMU DARAJA LA IIIA – MKOA WA DODOMA

Waombaji kazi wote wa Kada ya **MWALIMU DARAJA IIIA** walioitwa kwenye usaili wa **Mahojiano ya tarehe 21.01.2025** Mkoa wa Dodoma mnajulishwa kuwa kuna mabadiliko ya mahali pa kufanyia usaili wa Mahojiano.

Usaili wa Mahojiano utafanyika Chuo Kikuu cha Dodoma (**Lecture rooms -College of Business and Economics**) badala ya **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma (PSRS)**, kama ilivyooneshwa kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.

Aidha, tarehe na muda wa usaili utabaki kama ulivyo kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.

Kwa taarifa zaidi tembelea tovuti yetu www.ajira.go.tz

Imetolewa na:

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini